Converter VNConver 10/100M
Converter VNConver 10/100M
- 21%

Converter VNConver 10/100M

278,000₫ 350,000₫
Thương hiệu VNConver
Mã SP NConver 10/100M

Chính sách bán hàng

  • Thùng gồm có: Sách hướng dẫn, phụ kiện
  • Bảo hành chính hãng: Đảm bảo chất lượng hàng hoá, nguồn gốc xuất xứ và tuân theo quy định pháp luật (xem điểm bảo hành)
  • Nhận hàng miễn phí, Freeship COD nội tỉnh 48 tiếng (xem chính sách giao hàng toàn quốc)
  • Đổi sản phẩm lỗi miễn phí trong 1 tháng.
  • Miễn phí công lắp đặt, chỉ tính tiền vật tư phát sinh

Converter quang 1 sợi tốc độ 10/100 VNLink 6412AB chính hãng, giá hấp dẫn, chất lượng

Converter quang là thiết bị không thể thiếu trong bất kì hệ thống mạng cáp quang nào hiện nay. Đây là thiết bị chuyển đổi dạng tín hiệu từ dang quang sang dạng điện và ngược lại.

Converter quang loại 1 sợi của VNLink thuộc dòng sản phẩm tầm trung, tiết kiệm tối đa chi phí cho người sử dụng mà vẫn đảm bảo được chất lượng cũng như tính ổn định của đường truyền.

converter-quang-vinalink-SM-10-100

Converter VNLink 6412AB SM tốc độ 10/100 có thiết kế nhỏ gọn, tinh tế, cho phép dễ dàng lắp đặt trong mọi địa hình trong quá trình thi công. Được sử dụng rộng rãi và phổ biến trong các hệ thống mạng LAN. Internet, và Camera IP ở khoảng cách xa (có thể lên tới 25 km). Sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện VNLink Single-mode có cơ chế hoạt động đơn giản, dễ dàng cho người dùng, có thể sử dụng đầu nối nhanh “Fast connect”.

converter-quang-vinalink-SM-10-100

converter-quang-vinalink-SM-10-100

Sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện SM 10/100Mbps của thương hiệu VinaLink

Đặc biệt hiện tại, nếu khách hàng đặt hàng ngay sản phẩm Converter VNlink SM 6412AB 10/100Mbps sẽ được hưởng chế độ bảo hành 1 đổi 1 trong vòng 12 tháng vô cùng hấp dẫn.

 

Thông số kĩ thuật của Converter quang 6412AB SM VinaLink 10/100

-Truyền khoảng cách 25 km

-Năng lượng phát thải tối đa -12,0 dBm

-Tối thiểu truyền tải điện năng quang -19,0 dBm

-Nhạy -34,0 dBm

-Cáp quang liên kết mất 15,0 dBm

-Theo chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u và 100Base-FX tiêu chuẩn

-Tốc độ truyền dữ liệu 10/100 Mbps

-Chứng nhận EMI: CE, FCC, VCCI, C -Tick

-Kiểu sợi quang Single-mode

-Giao diện quang loại SC

-Bước sóng quang 1310nm 1550nm

-Chế độ hoạt động song công đầy đủ hoặc một nửa

-Cung cấp một kết nối RJ45 và SC sợi giao diện

-Giao diện RJ45 hỗ trợ tính năng 10Mbps và 100Mbps tự động

-Chức năng giao diện RJ45 với chuyển đổi nhanh chóng

Nếu Quý vị có thắc mắc hay có nhu cầu báo giá về sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện VnLink – Converter quang VNLink loại 1 sợi, xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Viễn Thông Xanh