Fast Conect
Fast Conect
Fast Conect
Fast Conect

Fast Conect

27,000₫
Thương hiệu Khác
Mã SP

Chính sách bán hàng

  • Thùng gồm có: Sách hướng dẫn, phụ kiện
  • Bảo hành chính hãng: Đảm bảo chất lượng hàng hoá, nguồn gốc xuất xứ và tuân theo quy định pháp luật (xem điểm bảo hành)
  • Nhận hàng miễn phí, Freeship COD nội tỉnh 48 tiếng (xem chính sách giao hàng toàn quốc)
  • Đổi sản phẩm lỗi miễn phí trong 1 tháng.
  • Miễn phí công lắp đặt, chỉ tính tiền vật tư phát sinh

 

Đầu Fast connect SC/APC Woji loại ngắn chuyên dùng trong triển khai thuê bao internet Gpon,suy hao thấp,dễ dàng thao tao và độ bền cơ học cao,kẹp cáp giúp giữ vỏ cáp chắc chắn.

10 Pcs FTTH SC APC Optical Fiber Cable Quick Connector Fast Cold ...

 

Thông số kỹ thuật : Đầu Fast connect SC/APC Woji
- Giao diện : SC/APC
- Suy hao <= 0.5dB
- Kích thước lõi  quang : 125 µ m (G.657A)
- Kích thước ống đệm : 250 µ m
- Chiều dài đầu fast :52mm ( loại ngắn)
- Kiểu gài cáp : văn ren không bật nắp đuôi
- Lực kéo tối đa khi đã vặn đầu xiết cáp của fast connector : >10N
- Độ bền va đập : >50N
- Nhiệt độ sử dụng :  -40 đến +75
- Độ bền va đập khi đang hoạt động : IL ≤ 0.5dB▲ RL ≤ 5dB
- Ứng dụng : suy hao tiếp xúc thấp, chuyên dùng trong hệ thống quang PON